| Sunan Samfuri | Kayan aikin rabuwar iska mai ban tsoro |
| Lambar Samfura | NZDON- 5/10/20/40/60/80/AN KEƁANCE |
| Alamar kasuwanci | NuZhuo |
| Kayan haɗi | Tsarin sanyaya iska da kuma faɗaɗawa |
| Amfani | Injin samar da iskar oxygen da nitrogen da argon mai tsarki |
Na'urar sanyaya iska
Na'urar sanyaya iska ta asali da aka shigo da ita da kuma na'urar sanyaya iska tare da dukkan kayan sanyaya da aka shigo da su, an sanye su da na'urar raba ruwa, magudanar ruwa ta atomatik da kuma ta hannu da aka shigo da su daga waje don fitar da ruwa akai-akai.
Tsarin tsarkake iska
Mai tsarkakewa yana ɗaukar gado mai layi ɗaya a tsaye tare da tsari mai sauƙi da aminci da ƙarancin asara mai juriya; matattarar da aka gina a ciki, busawa da sake farfaɗo da mai tsarkakewa a lokaci guda. Hita mai inganci don tabbatar da cikakken sake farfaɗo da sieve na ƙwayoyin halitta.
Tsarin Fractionator (akwatin sanyi)
Ana iya kammala dumama, sanyaya, tarin ruwa da tsarkake hasumiyar rabawa a lokaci guda, kuma aikin yana da sauƙi, sauri da sauƙi. Yi amfani da na'urar musayar zafi ta farantin aluminum, hasumiyar farantin sieve ta aluminum, dukkan bututun kayan aikin hasumiyar rabawa suna ɗaukar walda ta argon arc, jikin hasumiyar da babban bututun da ke cikin akwatin sanyi an yi su ne da ƙarfe mai ƙarfi ko bakin ƙarfe don ƙara ƙarfi, Rage lalacewar bututun. Maƙallan kayan aiki, bututu da maƙallan bawul a cikin akwatin sanyi za a yi su ne da ƙarfe mai kauri ko ƙarfe mai kauri. Akwatin sanyi an rufe shi da yashi mai lu'u-lu'u da ulu mai kauri don tabbatar da cewa an rage asarar ƙarfin sanyi. Tsarin akwatin sanyi yana tabbatar da ƙarfi da buƙatun juriya ga girgizar ƙasa da iska, kuma yana ba da garantin ƙarfin ɗaukar kaya na akwatin sanyi. Lokacin da akwatin sanyi ke aiki, an sanye shi da na'urorin kariya daga iska da na'urorin aminci. Babban kayan aiki a cikin akwatin sanyi yana da na'urar ƙasa ta lantarki. Bawul ɗin sanyi da bututun bututu a cikin akwatin sanyi Ana haɗa duk haɗin, kuma ana guje wa haɗin flange.
Mai Faɗaɗa Turbo
Mai faɗaɗa turbo yana amfani da iskar gas, wanda yake da sauƙi kuma abin dogaro, mai sauƙin aiki, kuma ingantaccen aikin isentropic ne. Akwatin sanyi na mai faɗaɗa an saita shi daban don sauƙin gyarawa.
Tsarin cike matsi na O2, N2, Ar
Samar da iskar gas guda ɗaya: tsarin matsewa na ciki (famfon ruwa mai ƙarancin zafi, mai amfani da tururi mai ƙarfi, layin cikawa)
Samar da iskar gas mai yawa: tsarin matsewa na waje (oxygen & nitrogen & argon booster, layin cikawa)
Tsarin Kula da Kayan Aiki da Wutar Lantarki
Alamar da aka shigo da ita ta Siemens, tsarin samarwa ta atomatik gaba ɗaya, tsarin sarrafa dijital
Zane-zanen tsarin kayan aiki (bisa ga tsarin injiniyan farar hula), zane-zanen tsarin bututun ruwa, zane-zanen ƙirar kayan aiki na lantarki, da sauransu.
Q1: Shin kai kamfani ne na kasuwanci ko masana'anta?
A: Depending on what type of machine you are purchased. Cryogenic ASU, the delivery time is at least 3 months. Cryogenic liquid plant, the delivery time is at least 5 months. Welcome to have a contact with our salesman: 0086-18069835230, Lyan.ji@hznuzhuo.com
Mayar da hankali kan samar da mafita na mong pu na tsawon shekaru 5.