NUZHUO koyaushe tana mai da hankali kan kasuwannin duniya, kuma tana yin ƙoƙari sosai wajen haɓaka kwangilar ASU General da kuma fitar da jari. HANGZHOU NUZHUO yana ɗaya daga cikin manyan kamfanoni a masana'antar samar da iskar gas a binciken kimiyya, ƙira, shawarwari, sabis, hanyoyin haɗin gwiwa, kerawa, tallatawa, kammala aikin injiniya, shigar da kayan aiki da kuma aiwatar da ayyuka da sauransu. ASU na NUZHUO, yana da ikon samar da Cibiyoyin Raba Iska na Cryogenic duk ma'aunin ASU daga 50 Nm3/h zuwa 30,000 Nm3/h a matsayin naúrar guda ɗaya. Tun daga 1998, mun samar da sama da saitin ASUs 20 na manyan da matsakaici, waɗanda a cikinsu, mafi girman ƙarfin iskar oxygen shine 12,000 Nm3 a kowace awa. Baya ga samar da iskar oxygen, nitrogen da argon a cikin babban masana'antar raba iska, yana biyan buƙatun abokan ciniki daban-daban.
Tsarin Matsi na Ciki
Ana tura LOX a cikin akwatin sanyi kuma ana aika shi ga mai amfani a matsayin samfuran GOX. Ana amfani da irin wannan tsari musamman don biyan buƙatar abokin ciniki na samfurin ruwa da kuma buƙatar matsin lamba mai yawa na iskar oxygen da nitrogen a masana'antar sinadarai. Ana amfani da fasahar tsarkakewa ta sieve ta ƙwayoyin halitta, babban matsin lamba/matsakaici, masu musayar zafi, ginshiƙi na sama da cikakken gyara argon a cikin na'urar raba iska tare da irin wannan tsari, wanda ke da fasalulluka na ingantaccen aiki mai aminci, babban fitarwa na samfurin ruwa, babban matsin oxygen da samfuran nitrogen tare da matakai daban-daban kamar yadda ake buƙata.
Tsarin Matsi na Waje
Wani nau'in tsari ne na yau da kullun wanda injin ke samar da iskar oxygen mai ƙarancin matsin lamba sannan a matse shi ta hanyar matse iskar oxygen turbo zuwa matsin da ake buƙata a matsayin samfurin oxygen. Irin wannan tsari ana amfani da shi musamman a masana'antar ƙarfe don buƙatun cewa matsin lamba na oxygen shine ≤3.0Mpa (G) kuma buƙatar samfurin ruwa ba ta da yawa. Ana amfani da fasahar tsarkakewa ta sieve ta ƙwayoyin halitta, cikakken canjin zafi mai ƙarancin matsin lamba, faɗaɗa iska zuwa ginshiƙi na sama, ginshiƙi na sama na shiryawa da cikakken dawo da argon gyarawa a cikin irin wannan tsari, wanda ke da fasalulluka na ƙarfin ɗaukar nauyi mai canzawa; aiki mai karko da aminci, sassauƙa da sauƙin aiki, ƙarin sassa na gida da kayan haɗi da ƙarancin kuɗin saka hannun jari.
Aikace-aikace
Muna yi wa abokan ciniki hidima a fannoni daban-daban. Kwarewar da muka samu a aikace tana ba mu damar tsarawa da kuma samar da cikakkiyar dacewa don biyan buƙatunku bisa ga shawarwarin masana'antar ku. Jerin abubuwan da muka yi amfani da su sun haɗa da:
Karfe
• Baƙin ƙarfe da ƙarfe
Makamashi da Iskar Gas
• IGCC, biomass da gasification na kwal, oxyfuel, iskar gas, man fetur na roba, wani ɓangare na oxidation, kwal-zuwa-ruwa, iskar gas-zuwa-ruwa
Sinadarai
• Ethylene oxide, NH₃ combination, petrochemicals
Lokacin Saƙo: Mayu-25-2022
Waya: 0086-15531448603
E-mail:elena@hznuzhuo.com






