A ranar 9 ga Yuni, 2022, an jigilar da injin raba iska na samfurin NZDO-300Y da aka samar daga sansanin samar da kayayyaki namu cikin sauƙi.
Wannan kayan aiki yana amfani da tsarin matsewa na waje don samar da iskar oxygen da kuma fitar da iskar oxygen mai tsaftar kashi 99.6%.
Kayan aikinmu suna fara aiki awanni 24 a rana, suna iya aiki a ƙarƙashin yanayin aiki mai canzawa, kuma suna iya daidaita ƙarfin samarwa.
Muna da cikakken tsarin sabis, don ku ji daɗin mafi kyawun sabis kafin, lokacin da kuma bayan siyarwa.
A lokaci guda, muna da tsarin injiniya na ƙwararru, kuma za mu yi muku zane-zane da tsare-tsare da zarar mun sami kuɗin ku, kuma muna da isasshen tallafin fasaha.
Tsarin fasaha ya haɗa da waɗannan matakai:
A.IskaMatsiTsarin
B.IskaTsarin Tsarkakewa
C. Tsarin Sanyaya da Zubar da Ruwa
D. Tsarin Kula da Kayan Aiki
Kowace kayan aiki aiki ne mai matuƙar wahala na dukkan ma'aikatanmu.
Kamfanin yana mai da hankali kan kirkire-kirkire na kimiyya da fasaha, kuma yana yin aiki tare da takwarorinsa na ƙasashen waje. Hakanan yana mu'amala da haɗin gwiwa da cibiyoyin bincike na kimiyya na cikin gida da kwalejoji da jami'o'i a cikin masana'antar. Yana ɗaukar cikakken ra'ayoyin ƙira, ƙwarewar masana'antu masu kyau da kuma goyon bayan sabis na gaskiya daga kamfanonin cikin gida da na ƙasashen waje. Dangane da wannan, da ƙarfin hali, a rungumi sabbin hanyoyi da sabbin fasahohi don haɓaka bincike da haɓaka samfura na kamfanin, iyawar masana'antu da sabis, da kuma haɓaka don adana makamashi, inganci mai kyau da kuma rarrabawa.
Baya ga samar da kayayyaki masu inganci, kamfanin yana kuma gudanar da ayyuka kamar shawarwari kan fasaha, ƙirar injiniya, shigar da kayan aiki da kuma bayar da umarni, horar da fasaha, da kuma aiwatar da ayyukan da suka shafi kasuwanci. Kullum muna bin falsafar kasuwanci ta "Ɗauki inganci a matsayin rayuwa, neman kasuwa cikin aminci, ɗaukar kirkire-kirkire da adana makamashi a matsayin jagora, da kuma ɗaukar gamsuwar abokan ciniki a matsayin manufa", kuma muna maraba da abokai daga kowane fanni na rayuwa don ziyarta da yin shawarwari.
Labari mai daɗi ɗaya bayan ɗaya ya shaida ƙoƙarin Nuzhuo kowace rana
Taya murna ga kasuwar Nuzhuo ta cikin gida saboda sanya hannu kan aikin NZDON-2000Y tare da wata kungiyar sinadarai a Dongying, China.
Barka da zuwa ziyarci masana'antarmu, adireshinmu shineNo. 88, Gabas Zhaixi Road, Jiangnan Town, Tonglu County, Hangzhou City, Zhejiang,China.
Ga wasu daga cikin shari'o'inmu, za mu zaɓi kayan aiki mafi dacewa a gare ku bisa ga ƙwarewarmu ta fitar da kaya. Da fatan za a sanar da mu buƙatunku.
Lokacin Saƙo: Yuni-17-2022
Waya: 0086-15531448603
E-mail:elena@hznuzhuo.com








