[Hangzhou, China]22 ga Yuli, 2025 —— A yau, NuZhuo Group (wanda daga baya ake kira "NuZhuo") ta yi maraba da ziyarar wata muhimmiyar tawagar abokan ciniki ta Malaysia. Bangarorin biyu sun yi musayar ra'ayoyi kan fasahar zamani, yanayin aikace-aikace da kuma hanyoyin haɗin gwiwa na gaba na kayan aikin samar da iskar oxygen na PSA (matsi na shaƙar iskar gas), kuma sun haɗu sun haɓaka haɓaka ingantattun hanyoyin samar da iskar oxygen a fannonin kiwon lafiya, masana'antu da kuma kare muhalli.

Zurfafa haɗin gwiwa tsakanin ƙasashen duniya da kuma neman ci gaban fasaha

A wannan karon, tawagar kwastomomi biyu 'yan ƙasar Malaysia sun ziyarci hedikwatar da cibiyar samar da iskar oxygen ta NuZhuo Group kuma suka duba layin samar da injinan samar da iskar oxygen na PSA da cibiyar bincike da ci gaba. Babban manaja da ƙungiyar fasaha ta NuZhuo Group sun raka su a duk tsawon tafiyar kuma sun gabatar da cikakkun bayanai game da manyan fa'idodin ƙungiyar a fannin fasahar samar da iskar oxygen, gami da ingantaccen aiki da adana makamashi, sarrafa hankali, aiki mai kyau da sauran halaye, kuma sun nuna nasarar da aka samu a fannin samar da iskar oxygen na PSA a fannin ceto lafiya, kiwon kamun kifi, maganin najasa da kuma samar da masana'antu.

Abokan cinikin Malaysia sun yaba da aikin da aka tsara da kuma ayyukan da aka keɓance na kayan aikin NuZhuo, musamman hanyoyin ingantawa masu daidaitawa a ƙarƙashin yanayin yanayi mai zafi. Bangarorin biyu sun yi tattaunawa mai amfani kan buƙatun kasuwa, ayyuka na gida da kuma samfuran haɗin gwiwa na dogon lokaci a Kudu maso Gabashin Asiya, kuma da farko sun cimma wasu manufofi na haɗin gwiwa.

Fasahar samar da iskar oxygen ta PSA: Inganta ci gaba mai dorewa a duniya

A matsayin fitaccen samfurin NuZhuo Group, kamfanin samar da iskar oxygen na PSA ya rungumi fasahar raba iskar oxygen mai ci gaba, wadda za ta iya samar da iskar oxygen mai tsafta da kashi 93% ± 3% tare da ƙarancin amfani da makamashi, wanda hakan ke rage farashin aiki na masu amfani sosai. Tare da karuwar buƙatar kiwon lafiya a duniya da kuma kare muhallin masana'antu, yuwuwar wannan kayan aiki a kasuwar kudu maso gabashin Asiya ya jawo hankali sosai.

Daraktan Kasuwanci na Ƙasashen Duniya na NuZhuo ya ce: "Malaysia muhimmin ɓangare ne na dabarun NuZhuo na duniya. Muna fatan samar wa abokan cinikin Kudu maso Gabashin Asiya mafita ta samar da iskar oxygen ta hanyar raba fasaha da haɗin gwiwa na gida."

Neman makomar

Wannan ziyarar ba wai kawai ta ƙarfafa dangantakar aminci tsakanin NuZhuo Group da abokan cinikin Malaysia ba, har ma ta kafa harsashin ci gaban kasuwar Kudu maso Gabashin Asiya daga baya. A nan gaba, NuZhuo za ta ci gaba da samun ci gaba ta hanyar fasahar zamani kuma za ta yi aiki tare da abokan hulɗa na duniya don haɓaka ci gaban fasahar raba iskar gas.

 

Game da Rukunin Nuzhuo

Kamfanin Nuzhuo Group kamfani ne mai fasaha mai zurfi wanda ke mai da hankali kan bincike da haɓaka, kerawa da kuma hanyoyin amfani da iskar gas don kayan aikin raba iska. Yana da himma wajen samar da kayayyaki da ayyuka masu inganci, masu adana makamashi da kuma waɗanda ba sa cutar da muhalli ga abokan ciniki a faɗin duniya. Ana fitar da kayayyakinsa zuwa ƙasashe sama da 50. Idan kuna da wasu buƙatu, da fatan za ku iya tuntuɓar mu.


Lokacin Saƙo: Yuli-22-2025