A ranakun 20-21 ga Yuni, 2025, NZKJ ta gudanar da taron karfafa wa wakilai gwiwa a bakin kogin Fuyang da ke Hangzhou.
Ƙungiyarmu ta fasaha da ƙungiyar gudanarwa sun gudanar da musayar fasaha da wakilai da rassan cikin gida a taron.
A farkon lokacin, kamfanin ya mayar da hankali kan bincike da haɓaka manyan fasahohin raba iskar gas na masana'antu, da tarin fasahar da aka tara a fannin kayan aikin raba iskar cryogenic, da kafa ƙungiyar bincike da ci gaba mai zaman kanta kuma ta nemi haƙƙin mallaka da yawa. A cikin 2013, ta ƙaddamar da ƙananan kayan aikin raba iskar cryogenic masu tsari da na zamani don shiga kasuwa; a cikin 2021, ta sami takardar shaidar manyan kamfanoni na ƙasa, inda ta fahimci inda kayan aiki suke a fannin iskar oxygen na likitanci da iskar gas ta musamman ta lantarki; tun daga 2015, ta zurfafa haɗin gwiwa da masana'antu da yawa, ta haɓaka amfani da kayan aikin adana makamashi da faɗaɗa kasuwannin ƙasashen waje.
Matsayinta na kasuwa kamfani ne mai tasowa a fannin kayan aikin raba iska mai ƙarfi na cikin gida, wanda ke mai da hankali kan ƙananan da matsakaitan kayan aiki da mafita na musamman, yana fafatawa da manyan kamfanoni ta hanyoyi daban-daban, kuma yana da ƙarfi a cikin masana'antu kamar ƙarfe. A fasaha, ingancin makamashin kayan aiki ya kai matakin ci gaba na masana'antar, tare da babban aiki da kansa, ƙarancin amfani da makamashi, da kuma aiki mai dorewa. Wasu samfura sun wuce takardar shaidar EU CE, kuma ƙira mai sassauƙa da isar da sauri sune halayensa.
Barka da zuwa abokai don ziyarta, sadarwa da ƙirƙirar kasuwanni, 86-18624598141 whatsapp
15796129090 wechat
zoeygao@hzazbel.com Email
Lokacin Saƙo: Yuni-21-2025
Waya: 0086-15531448603
E-mail:elena@hznuzhuo.com






