Oxygen, nitrogen da hydrogen suna da muhimman ƙwayoyin halitta waɗanda suka samar da rayuwa, abubuwa da makamashi. Dukansu suna da nasu ma'anoni a rayuwa. Duk mun san cewa amfani da iskar gas na likita na iya magance cututtuka, kuma marasa lafiya na gaggawa galibi suna amfani da iskar oxygen da sauran iskar gas don ceton rayukansu. Dangane da iskar oxygen, ina tsammanin yawancin mutane ba za su iya rayuwa ba tare da wadatar iskar oxygen ba. Tun lokacin da aka kafa mu, kamfanin ya sanya waɗannan ƙwayoyin halitta a cikin ɓangaren bincikensa da kuma babban kasuwancinsa. Manufar ƙungiyar Hangzhou Nuzhuo ita ce jagorantar ci gaban masana'antar, ƙirƙirar aiki na dogon lokaci da kuma jajircewa ga ci gaba mai ɗorewa.
hoto1
Tsarin shaƙar iskar oxygen mai ƙarfi daga iskar da ke kewaye yana amfani da ikon simintin Zeolite na roba don shan nitrogen. Yayin da nitrogen ke taruwa a cikin tsarin ramin Zeolite, ana samar da iskar oxygen a matsayin samfuri.
hoto na 2
Kamfanin samar da iskar oxygen na NuZhuo yana amfani da tasoshin ruwa guda biyu da aka cika da sieve na Zeolite Molecular a matsayin masu sha. Yayin da iskar da aka matsa ta ratsa ɗaya daga cikin masu sha, sieve na kwayoyin halitta yana sha nitrogen a hankali. Wannan yana bawa sauran iskar oxygen damar wucewa ta cikin mai sha kuma ya fita a matsayin iskar gas. Lokacin da mai sha ya cika da nitrogen, iskar iskar da ke shiga za ta koma mai sha na biyu. Ana sake farfaɗo da mai sha na farko ta hanyar cire nitrogen ta hanyar rage matsin lamba da kuma tsarkake shi da wasu daga cikin iskar oxygen na samfurin. Sannan ana maimaita zagayowar kuma matsin yana ci gaba da juyawa tsakanin babban matakin sha (Samarwa) da ƙaramin matakin sha (Sake farfaɗowa).
hoto3
1. Sauƙin shigarwa da kulawa saboda ƙira da gini na zamani.
2. Tsarin sarrafa kansa cikakke don sauƙin aiki da aminci. 3. Tabbatar da samuwar iskar gas mai tsafta a masana'antu. 4. Tabbatar da samuwar samfurin a cikin ruwa don adanawa don amfani a duk lokacin aikin gyara.
5. Ƙarancin amfani da makamashi.
6. Isarwa na ɗan gajeren lokaci.
7. Tsarkakewar iskar oxygen don amfani da likita/asibiti.
8: Skid saka version (Babu tushe da ake bukata)
9: Fara aiki da sauri da kuma rufewa.
10: Ciko iskar oxygen a cikin silinda ta hanyar famfon iskar oxygen na ruwa
hoto4hoto5
Kamfanin HANGZHOU Nuzhuo yana da rassansa guda uku, kamfanin ya ƙware a fannin ƙira da ƙera na'urorin raba iska masu ƙarfi, PSA, da VPSA. Daidaita tsarin samfura ya kai matsayin sabis na tsayawa ɗaya.
An sanye shi da kayan aikin gwaji na zamani, Nuzhuo tana da ginin masana'anta mai fadin murabba'in mita 14,000, kuma koyaushe tana bin falsafar kasuwanci ta "tsira ta hanyar inganci, zama mai da hankali kan kasuwa, ci gaba ta hanyar fasaha, da kuma samar da fa'idodi ta hanyar gudanarwa". Ta ɗauki hanyar ci gaba ta fasaha, rarrabawa da girma.

TUNTUBE MU:

Email: Lyan.ji@hznuzhuo.com

Lambar waya: 0086-18069835230

Alibaba: http://hzniuzhuo.en.alibaba.com

hoto na 6


Lokacin Saƙo: Maris-01-2022