| Sunan Samfuri | PSA Nitrogen Generator |
| Lambar Samfura | NZN; NZN97; NZN99; NZN39; NZN49; NZN59 |
| Samar da Iskar Oxygen | 5~3000Nm3/h |
| Tsarkakewar Iskar Oxygen | P5~99.9995% |
| Matsi na Iskar Oxygen | 0~0.8Mpa (madadin 0.8~6.0MPa) |
| Wurin Raɓa | ≤-45 digiri C (Matsalar Daidaito) |
| Ƙayyadewa | Fitarwa (Nm3/h) | Amfani da iskar gas mai inganci (Nm3/h) | Tsarin tsaftace iska | Ma'aunin shigarwa/fitarwa (mm) | |
| NZN59-5 | 5 | 0.78 | KJ-1 | DN25 | DN15 |
| NZN59-10 | 10 | 1.75 | KJ-2 | DN25 | DN15 |
| NZN59-20 | 20 | 3.55 | KJ-6 | DN40 | DN15 |
| NZN59-30 | 30 | 5.25 | KJ-6 | DN40 | DN25 |
| NZN59-40 | 40 | 7.0 | KJ-10 | DN50 | DN25 |
| NZN59-50 | 50 | 8.7 | KJ-10 | DN50 | DN25 |
| NZN59-60 | 60 | 10.5 | KJ-12 | DN50 | DN32 |
| NZN59-80 | 80 | 13.75 | KJ-20 | DN65 | DN40 |
| NZN59-100 | 100 | 16.64 | KJ-20 | DN65 | DN40 |
| NZN59-150 | 150 | 24.91 | KJ-30 | DN80 | DN40 |
| NZN59-200 | 200 | 33.37 | KJ-40 | DN100 | DN50 |
| NZN59-300 | 300 | 49.82 | KJ-60 | DN125 | DN50 |
1. Kamfanin PSA Nitrogen Plant ya rungumi ka'idar cewa a ƙarƙashin wani matsin lamba, saurin yaduwar iskar oxygen da nitrogen sun bambanta sosai.
akan sieve na ƙwayoyin carbon. A cikin ɗan gajeren lokaci, sieve na ƙwayoyin carbon yana shaye ƙwayoyin oxygen amma nitrogen na iya ratsa ta cikin
Layer na sieve na kwayoyin halitta don raba iskar oxygen da nitrogen.
2. Bayan tsarin shaƙa, sieve na ƙwayoyin carbon zai sake farfaɗowa ta hanyar rage matsin lamba da kuma cire iskar oxygen.
3. An sanya wa Cibiyar Nitrogen ta PSA ɗinmu kayan aiki guda biyu, ɗaya a cikin sha don samar da nitrogen, ɗayan kuma a cikin sharar gida don sake farfaɗo da shi.
sifet ɗin ƙwayoyin halitta. Masu ɗaukar abubuwa guda biyu suna aiki a madadin juna don samar da ingantaccen sinadarin nitrogen na samfur akai-akai.
IDAN KUNA DA WANI SHA'AWA DON ƘARIN BAYANI, TUntuɓe mu: 0086-18069835230
Q1: Shin kai kamfani ne na kasuwanci ko masana'anta?
A: Depending on what type of machine you are purchased. Cryogenic ASU, the delivery time is at least 3 months. Cryogenic liquid plant, the delivery time is at least 5 months. Welcome to have a contact with our salesman: 0086-18069835230, Lyan.ji@hznuzhuo.com
Mayar da hankali kan samar da mafita na mong pu na tsawon shekaru 5.