| Sunan Samfuri | Kamfanin Rabuwar Iska Mai Tsanani | |||
| Lambar Samfura | NZDO- 50/60/80/100/AN KEƁANCE NZDN- 50/60/80/100/AN KEƁANCE NZDON- 50-50/60-25/80-30/100-50/AN KEƁANCE NZDOAR- 1000-20/1500-30/AN KEƁANCE NZDNAR- 1800-20/2700-30/AN KEƁANCE NZDONAR- 1000-150-20/1500-500-30/AN KEƁANCE | |||
| Alamar kasuwanci | NUZHUO | |||
| Kayan haɗi | Tsarin sanyaya iska da na'urar dumama iska da kuma na'urar tsarkake iska ta Turbo. | |||
| Amfani | Injin samar da iskar oxygen da nitrogen da argon mai tsarki | |||
1. Ka'idar ƙira ta wannan injin ta dogara ne akan bambancin wurin tafasa na kowace iskar gas a cikin iska. Ana matse iska, a sanyaya ta kafin ta fara aiki sannan a cire H2O da CO2, sannan a sanyaya ta a cikin babban na'urar musayar zafi har sai ta yi ruwa. Bayan an gyara, ana iya tattara iskar oxygen da nitrogen.
2. Wannan injin yana tsarkake iska ta hanyar amfani da tsarin fadada turbine. Ita ce masana'antar raba iska ta gama gari, wadda ke ɗaukar cikakken cikawa da gyarawa don yin argon.
3. Iskar da ba a tace ba tana shiga matatar iska don cire ƙura da ƙazanta na inji sannan ta shiga injin turbine na iska inda ake matse iska zuwa 0.59MPaA. Sannan tana shiga tsarin sanyaya iska, inda ake sanyaya iska zuwa 17 ℃. Bayan haka, tana kwarara zuwa tankunan shaye-shaye guda biyu na kwayoyin halitta, waɗanda ke gudana bi da bi, don a cire H2O, CO2 da C2H2.
* 1. Bayan an tsarkake shi, iska tana gauraya da iska mai sake dumamawa. Sannan ana matse ta da na'urar matsa lamba ta tsakiya don a raba ta zuwa rafuka 2. Ɗaya daga cikin ɓangarorin yana zuwa babban na'urar musayar zafi don a sanyaya ta zuwa -260K, sannan a tsotse ta daga tsakiyar ɓangaren babban na'urar musayar zafi don shiga injin turbin faɗaɗawa. Iskar da aka faɗaɗa ta koma babban na'urar musayar zafi don a sake dumama ta, bayan haka, tana kwarara zuwa na'urar haɓaka iska. Ɗayan ɓangaren iska yana ƙaruwa ta hanyar na'urar faɗaɗa zafi mai zafi, bayan sanyaya, yana kwarara zuwa na'urar haɓaka zafi mai ƙarancin zafi. Sannan yana tafiya zuwa akwatin sanyi don a sanyaya ta zuwa ~170K. Wani ɓangare nata zai ci gaba da sanyaya ta, kuma yana kwarara zuwa ƙasan ginshiƙin ƙasa ta hanyar na'urar musayar zafi. Kuma sauran iskar ana tsotse ta zuwa ƙasan ginshiƙin da aka faɗaɗa. Bayan an faɗaɗa ta, ana raba ta zuwa sassa 2. Ɗaya daga cikin ɓangarorin yana tafiya zuwa ƙasan ginshiƙin ƙasa don gyarawa, sauran kuma yana komawa babban na'urar musayar zafi, sannan yana kwarara zuwa na'urar haɓaka iska bayan an sake dumama ta.
2. Bayan gyarawa ta farko a cikin ginshiƙin ƙasa, ana iya tattara iskar ruwa da ruwa mai tsabta ta nitrogen a cikin ginshiƙin ƙasa. Ruwan nitrogen mai shara, iskar ruwa da ruwa mai tsabta ta nitrogen suna kwarara zuwa ginshiƙin sama ta hanyar iskar ruwa da mai sanyaya ruwa ta nitrogen. Ana sake gyara shi a ginshiƙin sama, bayan haka, ana iya tattara iskar oxygen mai tsafta ta kashi 99.6% a ƙasan ginshiƙin sama, kuma ana fitar da shi daga cikin akwatin sanyi a matsayin samarwa.
3. An tsotse wani ɓangare na ɓangaren argon a cikin ginshiƙin sama zuwa ginshiƙin argon mai ɗanɗano. Akwai sassa biyu na ginshiƙin argon mai ɗanɗano. Ana isar da reflux na ɓangare na biyu zuwa saman na farko ta hanyar famfon ruwa a matsayin reflux. Ana gyara shi a cikin ginshiƙin argon mai ɗanɗano don samun argon mai ɗanɗano 98.5% Ar. 2ppm O2. Sannan ana isar da shi zuwa tsakiyar ginshiƙin argon mai tsantsa ta hanyar evaporator. Bayan an gyara shi a cikin ginshiƙin argon mai tsabta, ana iya tattara argon mai ruwa (99.999% Ar) a ƙasan ginshiƙin argon mai tsabta.
4. Rashin sinadarin nitrogen daga saman ginshiƙi na sama yana fitowa daga akwatin sanyi zuwa mai tsarkakewa yayin da iska ke sake farfaɗowa, inda sauran ke komawa hasumiyar sanyaya.
5. Nitrogen daga saman ginshiƙin taimako na ginshiƙin sama yana fitowa daga akwatin sanyi a matsayin samarwa ta hanyar mai sanyaya da babban mai musayar zafi. Idan babu buƙatar nitrogen, to ana iya kai shi zuwa hasumiyar sanyaya ruwa. Domin ƙarfin sanyi na hasumiyar sanyaya ruwa bai isa ba, ana buƙatar a sanya na'urar sanyaya ruwa.
| Samfuri | NZDON-50/50 | NZDON-80/160 | NZDON-180/300 | NZDON-260/500 | NZDON-350/700 | NZDON-550/1000 | NZDON-750/1500 | NZDONar-1200/2000/ 30y | |
| Fitowar O2 0 (Nm3/h) | 50 | 80 | 180 | 260 | 350 | 550 | 750 | 1200 | |
| Tsarkakakken O2 (%O2) | ≥99.6 | ≥99.6 | ≥99.6 | ≥99.6 | ≥99.6 | ≥99.6 | ≥99.6 | ≥99.6 | |
| Fitar N2 0 (Nm3/h) | 50 | 160 | 300 | 500 | 700 | 1000 | 1500 | 2000 | |
| Tsarkakakken N2 (PPm O2) | 9.5 | ≤10 | ≤10 | ≤10 | ≤10 | ≤10 | ≤10 | ≤10 | |
| Ruwan Argon na Ruwa (Nm3/h) | —— | —— | —— | —— | —— | —— | —— | 30 | |
| Tsarkakewar Argon Mai Ruwa (Ppm O2 + PPm N2) | —— | —— | —— | —— | —— | —— | —— | ≤1.5ppmO2 + 4ppm mN2 | |
| Matsi na Argon na Ruwa (MPa.A) | —— | —— | —— | —— | —— | —— | —— | 0.2 | |
| Amfani (Kwh/Nm3 O2) | ≤1.3 | ≤0.85 | ≤0.68 | ≤0.68 | ≤0.65 | ≤0.65 | ≤0.63 | ≤0.55 | |
| Yankin da aka mamaye (m3) | 145 | 150 | 160 | 180 | 250 | 420 | 450 | 800 | |
Q1: Shin kai kamfani ne na kasuwanci ko masana'anta?
A: Depending on what type of machine you are purchased. Cryogenic ASU, the delivery time is at least 3 months. Cryogenic liquid plant, the delivery time is at least 5 months. Welcome to have a contact with our salesman: 0086-18069835230, Lyan.ji@hznuzhuo.com
Mayar da hankali kan samar da mafita na mong pu na tsawon shekaru 5.