Abubuwan da aka bayar na HANGZHOU NUZHUO TECHNOLOGY GROUP CO., LTD.

Tsarkake 99% Oxygen Tashar Oxygen Yin Layi Liquid Oxygen Shuka Cryogenic Nitrogen Shuka

Takaitaccen Bayani:

1. Air Compressor: Ana matse iska a ƙaramin matsi na mashaya 5-7 (0.5-0.7mpa)

2. Pre Cooling System: Sanyaya yawan zafin jiki na iska zuwa kusa da 12 deg C.

3. Tsarkake Iska Ta Mai Tsabtace: Twin Kwayoyin Sieve driers

4. Cryogenic Cooling of Air by Expander: Turbo expander sanyaya zafin jiki na iska a kasa -165 zuwa-170 deg C.

5. Rarraba Liquid Air zuwa Oxygen da Nitrogen ta hanyar Rabuwar Jirgin Sama

6. Ana adana Oxygen/Nitrogen Liquid a cikin Tankin Ma'ajiyar Ruwa


  • Alamar:NUZHUO
  • Takaddun shaida:CE, ISO9001, ISO13485, TUV, SGS Certificate Amintaccen
  • Sabis na Bayan-Sayarwa:Tallafin fasaha na rayuwa & Injiniya Aike & Taron Bidiyo
  • Garanti:Shekara 1, tallafin fasaha na rayuwa
  • Mahimman siffofi:Kyakkyawan inganci, Kyakkyawan Farashi, Aiki Mai Sauƙi, Mai Sauƙi
  • Sabis:OEM & ODM Taimako
  • Kayayyakin NUZHUO:Oxygen concentrator, PSA oxygen janareta, PSA nitrogen janareta, Cryogenic ASU shuka, Liquid Nitrogen & Oxygen Generator, Booster Compressor
  • Amfani:Shekaru 20 masana'antu da ƙwarewar fitarwa
  • Cikakken Bayani

    Bayanin Kamfanin

    FAQ

    Tags samfurin

    Tsafta1

    BAYANIN KYAUTATA

    Sunan samfur

    Cryogenic iska raba kayan aiki

    Model No.

    NZDON- 5/10/20/40/60/80/CANCANTA

    Alamar

    NuZhuo

    Na'urorin haɗi

    Tsarin iska & Sake sanyaya & Expander

    Amfani

    High tsarki Oxygen & Nitrogen & Argon samar inji

    Tsarin iskaCompressor iska na centrifugal da aka shigo da shi, babban inganci, ƙarancin amfani, aiki mai ƙarfi da aminci, na iya zaɓar alamar Atlas da aka shigo da ita.Tsafta2
    Naúrar firijin iskaAsalin da aka shigo da shi dunƙule na'urar sanyaya firinji da na'urar sanyaya iska haɗe da duk abubuwan da aka shigo da su na firij an sanye su da na'urar raba ruwa, manual da kuma magudanar ruwa ta atomatik da aka shigo da su don zubar da ruwa akai-akai.

     Tsafta3

    Tsarin tsaftace iskaMai tsarkakewa yana ɗaukar gado mai shimfiɗa ɗaya a tsaye tare da tsari mai sauƙi kuma abin dogara da ƙarancin juriya;ginanniyar tacewa, busa kashewa da sabuntawar tsarkakewa a lokaci guda.High-ingancin lantarki hita don tabbatar da cikakken sake farfadowa da kwayoyin sieve

     Tsafta4

    Tsarin juzu'i (akwatin sanyi)Za'a iya kammala dumama, sanyaya, tara ruwa da tsarkakewa na hasumiya mai juzu'i a cikin tafi ɗaya, kuma aikin yana da sauƙi, mai sauri da sauƙi.Adopt aluminum farantin-fin zafi Exchanger, aluminum convection sieve farantin hasumiya, dukan fractionation hasumiya bututun rungumi dabi'ar argon baka waldi, da hasumiya jiki da kuma babban bututun a cikin sanyi akwatin da aka yi da high-ƙarfi aluminum gami ko bakin karfe don ƙara ƙarfi. , Rage lalacewar bututun mai.Kayan kayan aiki, bututu da maƙallan bawul a cikin akwatin sanyi za a yi su da bakin karfe ko aluminum gami.Akwatin sanyi an rufe shi da yashi lu'u-lu'u da ulun ulu don tabbatar da cewa an rage asarar ƙarfin sanyi.Tsarin akwatin sanyi yana ba da garantin gaba ɗaya ƙarfi da buƙatun girgizar ƙasa da juriya na iska, kuma yana ba da garantin ɗaukar nauyi na akwatin sanyi.Lokacin da akwatin sanyi ke gudana, an sanye shi da kariya ta iska da na'urorin tsaro.Babban kayan aiki a cikin akwatin sanyi an sanye shi da ƙasa na electrostatic.Bawul ɗin sanyi da bututun mai a cikin akwatin sanyi Duk haɗin haɗin suna waldawa, kuma ana guje wa haɗin flange.

    Tsafta5
    Tsafta6
    Turbo ExpanderMai faɗaɗa turbo yana ɗaukar iskar gas, wanda yake mai sauƙi ne kuma abin dogaro, mai sauƙin aiki, da ingantaccen isentropic.Akwatin sanyi na faɗaɗa an saita shi daban don sauƙin kulawa.

     Tsafta7

    O2, N2, Ar matsa lamba tsarin cikawaSamar da iskar gas guda ɗaya: tsarin matsawa na ciki (famfo mai ƙarancin zafin jiki, babban turɓayar iska, jeri mai cikewa)Multi-gas samar: waje matsawa tsari (oxygen & nitrogen & argon booster, ciko jere)
    Kayan aiki da Tsarin Kula da LantarkiSiemens shigo da iri, cikakken atomatik samar da tsarin, dijital kula da tsarin
    Zane na kayan aiki (bisa ga ƙirar injiniyan farar hula), zane-zanen ƙirar bututu, zanen ƙirar kayan aiki, da sauransu.

    IDAN KANA DA SHA'AWA DON SANIN KARIN BAYANI, TUNTUBEMU: 0086-18069835230


  • Na baya:
  • Na gaba:

  • Bayanin Kamfanin

    1. Cikakken Ƙwarewa: 20+Kwarewar Kerawa da Fitar da Shekarar a Filin ASU.

    2. Ƙarfin samarwa:100+PSA Oxygen Shuka Ana sayar da shi kowane wata.
    3. Yankin Bita:Our Factory Located in Tonglu District, Hangzhou, China, Tare da14000+Square Mita, Tare da6 Layin samarwa, Tare da60Labours, tare da 3Ingantattun Inspectors, Tare da5 Nagartattun Injiniyoyi.
    4. Yanki HQ Sale:Kasuwancin mu na ƙasa da ƙasa ya tashi Tare da 25 Masu sana'a masu sana'a;Tare da1500+Yankin Mita Mita;
    5. Bayan-tallace-tallace Sabis:Tallafin Fasaha na Kan layi & Tallafin Taron Bidiyo & Tallafin Injiniya
    6. Garanti:Lokacin Garanti na Shekara 1, Kayan Kaya na Shekara 1 Tare da Farashin masana'anta
    8. Amfaninmu: Kyakkyawan inganci! Kyakkyawan Farashi! Kyakkyawan Sabis!

    Takaddun shaida & NUZHUO

    Abokan ciniki & NUZHUO

    合作案例

    Kasuwanni & NUZHUO

    taswirar abokin ciniki

    Q1: Shin ku kamfani ne na kasuwanci ko masana'anta?

    A: Na farko.mu masana'anta ne, muna da masana'anta da injiniyoyi.
    Na biyu, muna da namu ƙungiyoyin kasuwanci na ƙasa da ƙasa don samar muku da sabis.
    Na uku, muna ba da tallafin fasaha na rayuwa da mafi kyawun sabis bayan-sayar.
     
    Q2: Menene wa'adin biyan ku?
    A: 30% T / T a gaba da ma'auni kafin kaya.
    B. 30% T/T a gaba da L/C wanda ba a iya canzawa a gani.
    C. Yarda da shawarwari.
    Welcome to have a contact with our salesman: 0086-18069835230, Lyan.ji@hznuzhuo.com

    Q3: Yaya tsawon lokacin isar ku?
     

    A: Depending on what type of machine you are purchased. Cryogenic ASU, the delivery time is at least 3 months. Cryogenic liquid plant, the delivery time is at least 5 months. Welcome to have a contact with our salesman: 0086-18069835230, Lyan.ji@hznuzhuo.com

     

    Q4: Menene manufar tabbatar da ingancin samfuran ku?
    A: Muna ba da lokacin garanti na shekara 1, tallafin fasaha na rayuwa kyauta.
    B. Yarda da shawarwari.
    Welcome to have a contact with our salesman: 0086-18069835230, Lyan.ji@hznuzhuo.com

    Q5: Kuna bayar da sabis na OEM/ODM?
    A: iya.
    Welcome to have a contact with our salesman: 0086-13516820594, Lowry.Ye@hznuzhuo.com
    Q6: Shin samfurin ku yana amfani da shi ko sabo?Samfurin RTS ko samfur na musamman?

    A: Injin mu sabon naúrar ne, kuma yana bin takamaiman buƙatar ku don ƙira da yin ta.
    Welcome to have a contact with our salesman: 0086-18069835230, Lyan.ji@hznuzhuo.com
    Ku rubuta sakonku anan ku aiko mana